100 ตอบกลับ

ท้องค่ะ บ้านนี้สองเดือนเเรกเป็น ปจด. ปกติเลยด้วย

VIP Member

อันนี้คือถามดักหรอคะ หลังกล่องก็มีบอกค่ะ เห้อออ

เข้าใจแล้วค่ะ ยังไงก็รีบไปฝากครรภ์นะคะ

รีบหาหมอนะคะ อาจแท้งคุกคามค่ะ อันตรายมากนะคะ

VIP Member

ท้องค่ะแม่ ส่วนเลือดออกนี่แม่ต้องรีบหาหมอนะคะ

ขอบคุณนะคะ 💗👼🏻🥰

ท้องค่ะ เห็นรุ่นพี่ว่าเลือดล้างหัวเด็กค่ะ

TapFluencer

ไม่ค่ะ ไม่เหลือค่ะ ท้องสิคะ รีบไปหาหมอเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่ 💗👼🏻🤟🏻

ท้องค่ะ ชัดมาก น่าจะเลือดล้างหัวเด็กนะคะ

ท้องครับ แฟนผมก็เป็นอาการแบบนี้ครั บ

VIP Member

ท้องจ้าแม่ รีบไปหาหมอนะค่ะ ถ้ามีเลือดออก

ขอบคุณนะคะแม่ๆ 💗👼🏻

VIP Member

ท้องแน่นอนค่ะ ท้องชัวร์ ยินดีด้วยนะคะ