กำหนดคลอด12 มิถุนายน

ตกขาว ออกมาแบบนี้อันตรายไหมค่ะ ขอโทษนะคะอาจไม่สุภาพ ตอนนี้อายุครรภ์ 38 สัปดาห์คะ

กำหนดคลอด12 มิถุนายน
10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ใกล้คลอดแล้วค่ะ ท้องแรกก็เป็นเหมือนกันค่ะพอมูกออกตอนเช้าคลอดเรยค่ะ

ของเราออกเหมือนกันคะเมื่อเช้า ตอนนี้คุณแม่มีอาการแบบไหนบ้างคะ

หาหมอด่วนค่ะ หรือเป็นมูกที่ปนขี้เถารึเปล่านะคะ

เหมือนจะเป็นมูกนะคะ หาหมอเลยค่ะใกล้คลอดแล้ว

TapFluencer

ไม่แน่ใจหรือไม่สบายใจ พบหมอดีกว่าค่ะแบบนี้

VIP Member

มูกค่ะไม่ใช่ตกขาวใกล้คลอดแล้วค่ะ

ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะแม่

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

TapFluencer

หาหมอดูนะคะสีน่ากลัวมาก

1y ago

ใช่ค่ะ ผิดปกติอาจจะติดเชื้อในช่องคลอด

Super Mum

แนะนำหาหมอดีกว่านะคะ