41 ตอบกลับ

VIP Member

ครั้งเดียวค่ะ

อีกตั้งนานคะ

ถ้าซักครั้งเดียวผ้าจะยังแข็งไม่ค่อยนุ่มหรืออาจมีกลิ่นผ้ากลิ่นใหม่อยู่ ถ้าไม่ซีเรียสใช้ไปเราก็ต้องซักอีกก็จะค่อยๆนุ่มขึ้นเอง แต่ถ้าอยากให้นุ่มเลยตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ก็ซักหลายๆรอบก็จะนุ่มค่ะ แต่ก็หลายรอบมากๆค่ะถ้าไม่ได้ใช้ก็จะนุ่มช้าหน่อยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ครั้งเดียวเองคะ ซักเสร็จวันต่อมาคลอดเลย😂

ซักครั้งเดียวใกล้คลอดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ซักครั้งเดียวซักตรงกับเดือนที่ออกเรยค่ะซักต้นเดือนกรกฎาพอ29ออกแร้วจ้าแต่กำหนดคลอด9สิงหา

15 พ.ย ยังไม่ซักเลยคะ

7มกราทยอยซักแล้วค่ะ

VIP Member

ครั้งเดียวเองคะใกล้จะคลอด

บ้านนี้15มกรา63ก้ยังไม่ได้ซักค่ะ