3301 ตอบกลับ

ชานมไข่มุก อยากทุกวัน แต่ก็ไม่ได้กินทุกวันหรอก ห้ามใจอยู่

TapFluencer

ก่อนท้องชอยกินน่ำหวานพอท้องก็ชอบกินแต่น้ำเปล่าอร่อยเชย555

โกโก้ ชาเย้น แต่ที่กินทุกวันเลยก้โอวัลตินกับปาท่องโก๋ค่ะ

ดื่มเป็นปกติไม่มีอะไรชอบเป็นพิเศษค่ะ ปกติชอบดื่มสมูทตี้

ชานมไข่มุกคะ หวานๆชื่นใจ แต่ไม่ทานทุกวัน อาทิตย์ล่ะ 3-4แก้ว

ติดเป๊บซี่มากค่ะ ตั้งเเต่ท้องมาห้ามปากตัวเองไม่ได้เลยยย

VIP Member

ชาเขียวปั่นค่ะตอนนี้พยายามลดน้อยลงแล้วอาทิตย์ละแก้วพอ🤣

ชาเขียว...ชานม..โกโก้...😅😂 ต้องตรวจเบาหวานทุก2อาทิตย์เลยคร่า

กินโค๊กค่ะกินตั้งแต่ลูกคนแรกจนถึงตอนนี้คนที่สามแล้วค่ะ

ชาไทย ชาเขียว ค่ะ กินทุกวัน แต่จะย้ำกับร้านว่าหวานน้อย😆😆