39 ตอบกลับ

ของเรา ได้ยินเสียงหัวใจน้องตอน 8 วีค ค่ะ

ขอให้เป็นแบบนั้นนะคะพี่ หมอนัดอีกที21 เลยค่ะ่ ถ้าไม่ได้ยินเขาจะให้ดูดออก ขอบคุณนะคะ 🙏🙏

เราว่า 6 week เร็วไปค่ะ รอซัก 8 ดีมั้ยคะแม่

หมอคลีนิดเขาบอกมาแบบนี้ใจเสียมากค่ะพี่ ไม่รู้จะทำไงเลย 😭แนะนำให้หนูไปดูดออก

ของเราไปหาหมอตอน 10w เห็นหัวใจน้องค่ะ

ขอให้เป็นแบบนั้นนะคะพี่🙏🙏

ครรภ์อ่อนมากเลยนะคะ ลองรอซัก9-10w

@wanida รอค่ะพี่21 หมอนัดอีกที่ถ้าไม่ได้ยินหมอจะให้ไปดูดออกค่ะ ขอบคุณนะคะ🙏

VIP Member

ขอให้มีปาฏิหาริย์นะคะคุณแม่

ขอบคุณนะคะพี่ 🙏🙏

Super Mum

ขอให้มีปาฏิหาริย์ค่ะ

ขอบคุณนะคะ😭😭

รอก่อนจ้า น้องยังเล็กอยู่

ขอให้เจอน้องตามที่ตั้งใจจ้า เป็นกำลังใจให้จ้า

สู้ๆนะคะ 🤍🤍

ขอบคุณกำลังใจนะคะพี่ 🙏🙏21 นี้หมอนัดอีกรอบค่ะ ไม่ได้ยินเสียงหัวใจต้องไปดูดออกค่ะพี่

VIP Member

สู้ๆนะคะ

ขอบคุณนะคะพี่