39 ตอบกลับ

ในระยะเวลาที่รอแม่อยากแนะนำให้ทำใจเผื่อไว้นะคะ คาดหวังได้แต่อย่าหวังมากธรรมชาติคัดสรรค่ะ เดี๋ยวน้องมาใหม่สู้ๆนะคะ❤️

เผื่อใจไว้บ้างแล่วคาะพี่ ขอบคุณนะคะ วันที่ 21 นี้หมอนัดค่ะ 🙏🙏

ถ้าแม่ไม่สบายใจรออีกหน่อยสัก 8w ยอมเสียตังค์ไปซาวด์ผ่านช่องคลอดที่เอกชนเลยจ้าแม่ ของแม่เจอน้องตอน7w พร้อมเสียงหัวใจค่ะ

หมอนัดอีกรอบวันที่ 21 ค่ะพี่ ถ้าไม่เจอน้องเขาจะให้ดูดออก

ของเราก็เหมือนกันค่ะ วันนี้เลยได้ 7w หมอที่คลีนิคบอกไม่มีเด็ก ท้องลม มีแต่ถุงตั้งครรภ์ ให้ไปขูดมดลูก เรานี่เศร้าเลย

มีมูกสีน้ำตาลปนเลือดนิดๆค่ะ ประมาน4 วัน

VIP Member

บ้านนี้ 8w เจอเเต่ถุงไม่เจอตัวอ่อน+หน้าท้องหนา รอ10wกว่าซาว์ดอีกที่น้องเป็นตัวเเล้วคร้า ตอนนี้ก็ได้ 28+6wเเล้ว

ขอให้มีโมเมนต์แบบนี้บ้างนะคะ คอน้องมานานมาก ขอบคุณนะคะ🙏🙏

TapFluencer

ลองเปลี่ยนหมอ โรงบาลดูคะแม่ หรือรอสัก 8 วีคคะ ขอให้เจอน้องให้สมหวังนะคะ อย่าเพิ่งคิดมากรอดูก่อนคะ ✌️

ขอบคุณนะคะพี่ ขอให้มีปาฏิหาริย์🙏🙏 กำลังคุยกับแฟนจะไปโรงบาลดีกว่าตอนนี้ค่ะ

ใจเย็นๆ นะคุณแม่ ของเราก็ไม่ได้ยินเสียงหัวใจนะ หมอบอกน้องตัวเล็กเกินอาจจะยังไม่ได้ยินนะ

ขอให้เป็นแบบนั้นนะคะพี่ ขอบคุณนะคะ 🙏

ต้องมีปฎิหาริย์แน่นอนค้ะ แม่คิดในแง่ดีใว้นะค้ะ สู้ๆค้ะ น้องต้องอยู่กับคุณแม่แน่นอนค้ะ

ขอบคุณนะคะ🙏🙏🙏

บ้านนี้7วีคไม่เจอหัวใจเหมือนกันคะแต่หมอแนะนำให้เน็บแต่ขอหมอว่าอีก2อาทิตรอดูน้องก่อน

สู้ๆนะคะพี่ ✌️✌️🥺🥺

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะหมอบอกอาจจะท้องลมหรือน้องไม่อยู่เเล้ว ตอนนี้ได้4เดือนแข็งแรงดีค่ะ

ใช่ค่ะ

ซาวด์ทางช่องคลอดมั้ยค่ะ 6Wเองเสียงหัวใจอาจไม่ชัด รอสัก 9W นะทำใจดีๆไว้อย่าเครียดนะ

ทางช่องคลอดค่ะพี่ รอหมอนัดอีก21 นี้ค่ะ 🙏✌️✌️