41 ตอบกลับ

บ้านนี้พร้อมหิ้วแล้วจ้า นัดผ่า25/05/63จ้า

ท้อง2จ้า กำหนดจริง3/06/63 จ้า แต่หมอนัดผ่า25/05/63 เพราะคนแรกก็ผ่าจ้า

14มิถุนาบ้านนี้ม่ให้เตรียมของอะไรเรย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้เตรียมตอน 7 เดือน คิดถูกมากค่ะที่เตรียมไว้ก่อน ตอนนี้เดินจะไม่ไหวแล้ว😁

15มิถุนาเหมือนกันคร้า ยังไม่ครบเลย

บ้านนี้เหลือแค่ที่นอน กับปั๊มนมค่ะ ❤️❤️

19 มิถุนายน พอจะไปคลอดแล้วค่ะ♥️👶🏻

บ้านนี้26.มิย ยังไม่ซักเลยคะแม่

ทยอยซักได้เลยค่ะแม่ ❤️❤️ ท้องแก่จะอุ้ยอ้ายมาก ลุกนั่งลำบาก ยืนนานไม่ได้ ✌️✌️

VIP Member

เตรียมแล้วเหมือนกันค่ะ ลุ้นๆ

❤️❤️ เรียกได้ว่า พับแล้วพับอีก หันไปดูแล้วยิ้มมม

VIP Member

บ้านนี้7 มิ.ย พร้อมหิ้วมากค้ะ

เยี่ยมมากค่ะ ❤️ นับวันรอ ใกล้เข้ามาทุกที

ยังไม่ซื้ออะไรสักอย่างเลย

16มิถุนา จ้า ผ่าคลอด

VIP Member

30 มิ.ย. ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ

คงต้องปั่นเครื่องเอาค่ะ ก้มไม่ไหว

บ้านนี้ขาดอีกนิดหน่อยคะ

เหมือนกันคะ