1270 ตอบกลับ

ตอนนี้คิดว่าคงจะอุ้มท้องค่ะ เพราะเจ็บมากตีนหนัก ปวดฉี่ทั้งวัน

ลูกยังไม่คลอดเลยค่ะ😂😂 แต่เวลาเลี้ยงหลาน กล่อมให้นอนคือยากมาก

เพิ่งอยู่ด่านแรกจ้า แต่ทำใจไว้ว่าแพ้ท้องที่ผ่านมาแค่เริ่มต้น

กล่อมนอนคะเหนื่อยสุดตอนกลางวันไม่เท่าไหร่กลางคืนนี่สิ..เพลีย

กล่อมให้หลับค่ะ กล่อมนานมากกกกกหลับนิดเดียวเองในตอนกลางวัน55

VIP Member

กล่อมให้หลับยากสุดสำหรับเราแต่ก้เอาอยู่ค่ะ นอกนั้น ชิลล์มาก

VIP Member

กล่อมให้หลับจ้า นานมาก กว่าจะหลับคุณแม่ปวดหลังกันทีเดียว

ให้นมค่ะ+อาบน้ำ กลัวคอเค้ามากยังไม่ชินเลยค่ะ คุณแม่ป้ายแดง

ยังไม่คลอดค่ะ แต่คิดว่ากล่อมให้หลับน่าจะยากที่สุดแล้ว😂😂

VIP Member

ผ่านมาทุกด่านเลย ด่านที่ยากสุดคือให้ลูกดูดเต้านี่ล่ะค่า