7 ตอบกลับ

ใส่เป็นกางเกงซับในขาสั้นก็ช่วยได้นะคะ แล้วทางครีมตรงที่คัน บ้านนี้ใช้ครีมนีเวียตลับน้ำเงินทาช่วยเรื่องคันและแตกลายคะ

ห้ามทาแป้งนะค่ะทำให้อับชื้นค่ะ ทาวาสลีนตรงที่เป็นก่อนใส่กางเกงในตอนเราท้องซื้อกางเกงในตัวใหญ่ๆมาใส่จ้า

VIP Member

เป็นเวลาใส่กางเกงในค่ะ พอไม่ใส่ปกติดีค่ะ✌️ สู้ๆน่ะค่ะ

ใส่กางเกงในตัวใหญ่ ละทาครีมพวกกันผื่นผ้าอ้อมเด็กค่ะ

ใส่กางเกงขาสั้นแทนค่ะ คล้ายๆบ็อกเซอร์

เราไม่ค่อยใส่เกงใน นอกจากเวลาไปหาหมอ 🥴🥴

เหมือนกันเลยค่ะ บางทีไปหาหมอเราก็ไม่ใส่ค่ะ 🤫

ลองใส่กางเกงในคนท้องค่ะ