48 ตอบกลับ

VIP Member

ขนาดเราพค.ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยเหมือนกันคะ5555

VIP Member

บ้านนี้กำหนด1มิ.ย แม่คิดว่ารอ7เดือนค่อยซื้อค้ะ

บ้านนี้คลอด4มิถุนายังไม่ได้เตรียอะไรเลยจ้ร

มิ.ย เหมือนกันบ้านนี้กะว่าสัก7-8เดือนจะชื้อ

บ้านนี้5มิ.ย.ยังไม่เตรียมเหมือนกันผ่าคลอด

5มิถุนาค่ะ เริ่มทยอยเตรียมทีละนิดแล้วค่ะ

21 มิ.ย ค่ะ ว่าจะเตรียมสักเดือนที่ 7 ค่ะ

VIP Member

17 มิถุนาค่า เตรียมไปได้เยอะเเล้วค่า

22มิ.ยค่ะ ยังไม่เตรียมเลยรอ7-8เดือนค่ะ

บ้านนี้10 มิถุนา เริ่มเตียมแล้วจ้า