114 ตอบกลับ

ของเรา31ธันวาค่ะเพิ่ง6สัปดาห์เองค่ะท้อง2ดูไม่ค่อยออกเลยว่าท้องออกหรือพุงนึกว่าอ้วน😅😅

VIP Member

บ้านนี้6w2d ค่ะ ลูกคนที่2ค่ะ แต่ที่ตื่นเต่นมากที่สุดคือ น้องคือลูกครึ่งไทยเยอรมันค่ะ😁

ขอบคุณจ้าแม่❤❤

15 ธันวาจ้า ท้องเริ่มออกแล้ว สิวก่เริ่มเห่อขึ้นเต็มหน้าเลย ไม่รุ้จะรักษายังไงดี 😓

บ้านนี้รู้ว่าท้องตอน 17+5 week ค่ะ ท้องแบนมากเพราะน้ำหนักลดไป 10 โล ท้องออกตอน 18 weekค่ะ ท้องแรก

19 ธันวาคม. 8 w ละจ้า. ท้องยัง ออกไม่ชัดเท่าไหร่ จ้า ยังเหมือนมีพุง หน่อยๆ อยู่เลย 🤣

VIP Member

ธันวาเหมือนกันค่ะยังไม่ได้ฝากเลยพึ่งตรวจเจอประจำเดือนขาด2เดือนกว่าแล้วค่ะ

25ธันวาค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน ตอนนี้10week ท้องก็ยังไม่ออกค่ะแต่หน้าท้องตึงๆ

12 ไม่เห็นอะไรชัดเจนยังจิ๋วมาก 14 น่าจะเริ่มเล็กมากๆ 16 ก็จะพองๆนิดนึงค่ะ

บ้านนี้ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ10w2d ท้องสอง หมอกำหนดคลอดให้6พฦศจิกายนคร้า

บ้านนี้วันที่ 8พฤศจิกา คะ ท้องแรก ท้องไม่ออก มีแต่พุงคะ แต่แพ้ท้องหนักมาก

บ้านนี้29ธันวาค่ะมีนูนๆขึ้นมาตอนดึกทุกวันเลยแต่กลางวันปกติค่ะ