14 ตอบกลับ

เชื่อทั้งสองอย่างค่ะ ไม่น่าผิดจากนี้ อัลตราซาวน์ เพศ ชาย ส่วน female เพศหญิง เป็นเพศของตัวคุณแม่ค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ 😍

แม่น่าจะเข้าใจผิดนะ หมอไม่เกี่ยว ในใบโปรแกรมคือเพศเรา ในใบซาวด์อ่ะเพศลูก

อ๋อเข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ ลูกคนแรก ไม่รู้อะไรเลยค่ะ 🙏🏻😅🥰

อันนั้นมันบอกเพศของแม่จ้า5555 ส่วนเพศลูกอยู่ในรูปซาวด์นะคะผู้ชายจ้าาาาาาา

5555 คุณแม่ไม่รู้เลย ตกใจหมด กลัวพ่อเค้าดีใจเก้อค่ะ ขอบคุณนะคะ ❤️

น้องผู้ชายค่ะแม่ ในใบโปรแกรมที่แม่ว่า Female หมายถึงเพศแม่เองจ้า

ใจเยนค่ะ รอตรวจคราวหน้าอาจจะเห็นชัดขึ้น

ในใบซาวด์ ระบุ Male นะคะ นั้นก้อคือเพศชายคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ คุณพ่อเค้าดีใจมากที่ได้ลูกชาย กลัวคุณพ่อเค้าดีใจเก้อค่ะ 😅

VIP Member

Femaleเพศเเม่นะคะ คุณเเม่ได้ผู้ชายจ้าาา😂

จ้า ได้ผู้ชายสมใจคุณพ่อจ้า Maleคือเพศชาย

ถ้าไปซาวแบบนี้เสียเงินไหมคะ

เสียค่ะ อันนี้คุณหมอนัดซาวด์ดูความผิดปกติแล้วก็ดูเพศค่ะ คุณแม่ไป รพ. กรุงเทพราชสีมาค่ะ หมดไป 2,420 บ. รวมค่ายา 2 ตัวค่ะ

VIP Member

เขื่อหมอค่ะ อันนั้นเพศแม่

ขอบคุณมากๆค่ะ 😍

อันนั้นคือเพศของแม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ ไม่กล้าถามหมอ ทำสมุดฝากครรภ์หายด้วยค่ะ โดนหมอดุนิดนึง 😂😂💕