ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดร่างกาย

คุณชอบผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดร่างกายยี่ห้อใดมากที่สุด? เพราะอะไร?

37 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

จอห์นสันเบบี้ บาธ สูตรโนโมเทียร์ ท็อป ทูโท โฟมมิ่ง วอช - การใช้งานง่าย ลูกใช้แล้วผิวนุ่ม เวลาสระผมให้แล้วน้ำไหลเข้าตาลูกไม่แสบไม่งอแงค่ะ กลิ่นหอมอ่อนๆแบบผิวเด็ก

VIP Member

ของ ผู้ใหญ่ ใช้ โพรเทคส์ ค่ะ ของเด็ก ก็ ใช้ได้ ทุกยี่ห้อค่ะ

Super Mum

ก๊กเลี้ยง กลิ่นอ่อนๆ หอม ไม่เหมือนใคร สูตรธรรมชาติ

ของผู้ใหญ่ทเวลพลัส ของลูกใช้อองฟองต์ค่ะ

yves rocher ค่ะ หอมและผิวไม่แห้งหลังอาบ

เดทตอง ดีนี่ จอร์นสันต์ น่ารัก

เดทตอง ดีนี่ จอร์นสันต์ น่ารัก

เบบี้มายด์กับ ดีนี่ออแกนิคคะ

ดีนี่สีเขียวจ้าหอมมมาก

ของผู้ใหญ่ชอบบีไนท์คะ