19 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะฉีดกระตุ้นก็เเล้วผัดขิงก็เเล้วน้ำร้อนก็เเล้วสุดท้ายจบที่นมผงคะ

เป็นเหมือนกันค่ะพอได้ตัวยานี้น้ำนมไหลดีรองหาซื้อกินดูนะค่ะรองกินดู

120บาทค่ะ

VIP Member

ใช้เครื่องปั๊มนมช่วยกระตุ้นด้วยค่ะ ปั๊มลมไปเรื่อยๆทุก2-3ชั่วโมงค่ะ

ดื่มน้ำเยอะ เข้าเต้าบ่อยๆ ปั๊มก็ช่วยได้ อย่ายอมแพ้นะคะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ สุดท้ายต้องให้ลูกกินนมชง

กินไม้นมนางต้มหรือยังคะ และน้ำหัวปลีต้มค่ะ

อ่อเราถามแม่แล้วเดียวแม่ส่งมาให้ค่ะ

นวดเต้า ทานยาประสระน้ำนม ได้ผล ค่ะ

ทานหมดไป2 ซองแล้วตอนนี้ ต้องทานกี่.องค่ถึงจะเห้นผลตอนนี้ก็ยังไม่มาเลยค่ะ

VIP Member

น้ำหัวปลีช่วยได้ค่ะ ลองหาทานดูค่ะ

เขาให้ทานหัวปลี ค่ะ