62 ตอบกลับ

Super Mum

ลองสอบถามคุณหมอดูค่ะแม่ ของเราเอกชนซาวด์ดูทุกเดือนที่นัดเลย

บ้านนี้ฝากโรงบาลรัฐเป็นโรงบาลประจำจังหวัดซาวทุกรอบที่นัด

แปลกทำไมไม่ซาวด์ บ้านนี้ซาวด์บ่อยมาก 18w กว่าๆ ซาวด์ไป4รอบละ

ซาวด์ได้ค่ะแม่ ค่าใช้จ่ายก็อยู่ที่ประมาณ 400-1,000 บาทค่ะ

บ้านนี้ฝากโรงบาลซาวดูตอน5เดือกะ7เดือนแค้นั้นค่ะ

บ้านนี้ซาวทุกเดือนเลยค่ะ เเต่หมอไม่บอกเพศ

ไปซาวด์ที่คลินิคเริ่มต้นที่ 600 บาทจ้า

ไปซาวคลีนิคค่ะ บอกละเอียดยิบค่ะ

ฝากรพรัฐคะชาวทุกรอบที่นัดเลยคะ

สามารถไปซาวด์ที่คลินิกได้ค่ะ