เครียด

คืออยากทราบว่า พอดีเราเลิกกับแฟนเก่ามาปีกว่าแล้ว กินยาคุมมาตลอด จนเรามาเจอกับแฟนใหม่ เรามีอะไรกัน พอหลังจากที่เราอะไรกันต่อเนื่องสี่ห้าวัน หลังจากนั้นประมาณ2วัน เราก็หยุดกินยากคุม ผ่านมาประมาณ1อาทิต ประจำเดือนเราไม่มา เราเลยไปซื้อที่ตรวจมาตรวจพบว่าท้อง จนตอนนี้เราตั้งครรภ์ได้เกือบ2เดือนแล้ว แต่วันนี้ทะเลาะแฟนบอกว่า เราท้องกะคนเก่า คือเสียใจมาก อยากถามคนรู้นะคะว่ามันเป็นไปได้ไหมที่เราจะท้องกะคนเก่า เสียใจที่สุดวันนี้ที่ได้ยิน

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เป็นไปไม่ได้หรอกค่ะแม่