61 ตอบกลับ

เราท้อง41. มีสามี ยังโดนว่ามีลูกอายุเยอะ นานาจิตตัง. มนุษย์ป้า ช่างมัน บางคนเราก็ ฟาดไปเลย

เปลี่ยนความคิดคนอื่นไม่ได้หรอกค่ะ ปรับเปลี่ยนความคิดเราเองก็พอ คิดถึงลูกก็พอจ้า ✌️✌️

บ้านนี้ท้อง16 ยังไม่เเต่ง เเต่ไม่เคยอาย หรือเเคร์ คนที่เราควรเเคร์คืครอบครัว

อย่าไปสนใจค่ะ เราไม่ได้ไปขอเงินเขามาเลี้ยง อย่าไปเก็บมาใส่สมองค่ะคนแบบนี้

ไม่ต้องไปสนใจค่ะ เขาไม่ได้มาช่วยเลี้ยงลูกเราค่ะ ทำใจให้สบายดีกว่าค่ะ

บ้านนี้อายุ24 ท้องแต่ไม่ได้แต่งงานค่ะ ไม่ได้เดือดร้อนใครไม่แคร์ค่า

ช่างหัวมันค่ะแม่ เราอุ้มท้องเอง ไม่ได้ไปขอให้เค้ามาช่วยอุ้ม

แต่แล้วก็ อย่าคิดมากคะมีผัวก็ต้องท้องคนไม่มีก็ยังท้องเลยคิดมาก

หนูอายุ13ลูก2เดือน มีแต่คนนินทาพอหนูรุ้หนูก็ไปพูดแซะๆใกล้ๆเลย

เดินไปบอกเอามา500ข้อหาพูดจาให้เสื่อมเสีย​ ยิ่งยอมยิ่งได้ใจ