แชร์ความคิดเห็นหน่อยค่ะ

คำว่าเมียน้อยเนี่ย มันยังไงคะ อยู่บ้านสามีพ่อแม่สามีรัก ดุแลอย่างดี พอรู้ว่าท้องก็ไม่โกรธไม่ว่า แทบไม่ต้องทำอะไรเลยผู้ใหญ่รับรู้ทั้ง2ฝ่าย แบบนี้เปนเมียน้อยหรอคะ พอดีอีเมียเก่าจองสามีมันมาอาระวาด มาหาว่าเปนเมียน้อยเค้า ทำงานที่ไหนก็มาอาระวาดในที่ทำงาน ด่าลงเฟส คนมาทีหลังนี่เปนเมียน้อยหรอคะ ผิดมั้ยคะ ถามหน่อย เราท้องอยู่ยังมาทำร้ายเราจนน่าเปนแผล ดีนะไม่แท้ง แจ้งตำรวจไปก็ยังไม่หยุด จะทำทุกอย่าง ให้เราเลิกกะสามี ทั้งๆที่สามีก็ไม่ได้ไปอะไรกับมันเลย เค้าก้ยุกับเราตลอด ทำไมต้องเจอคนแบบนี้ จะทำอย่างไรดีนะ เบื่อค่ะ กลัวมาทำร้ายให้แท้งลูก

4 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ขอบคุนทุกคอมเม้นนะค่ะ