45 ตอบกลับ

กลับตอนช่วง 33 วีค แต่ตอนนี้ 36 วีคแล้วลูกกลับคืน กลายเป็นเอาเท้าลงเหมือนเดิมเลย 😭 นี่ก็กังวลอยู่ค่ะว่าจะกลับคืนทันคลอดมั้ย

บ้านนี้สรุปต้องผ่าคลอดจ้า555555 น้องไม่กลับหัวคืนแล้ว ตอนนี้ 38+5 แล้ว นัดผ่าคลอดวันที่ 29 พ.ค. นี้ อีก 6 วันเองง 😭😭

VIP Member

ของเราซาวด์ ตอน27+2 ค่ะ น้องอยู่ในท่าเอาหัวลงแล้วค่ะ แต่หมอบอกว่าทั้งนี้ทั้งนั้น น้องก็อาจจะเปลี่ยนท่าได้ค่ะ

บ้านนี้ 34wแล้ว ยังไม่กลับเลยคะ ซาวมาล่าสุดวันที่18หมอบอก อยุ่ท่าขวางยุเลย ลุ้นอีก2wจะกลับมั้ย

บ้านนี้6เดือน..หมอซาวให้ดูบอกเด็กกลับหัวแล้วค่ะ....แอบงงนิดๆค่ะ...ว่าทำไมเด็กกลับหัวเร็วจัง..?

บ้านนี้กลับตั้งแต่6เดือนจ้า ตอนนี้ 33week พี่ข้างบ้านคลอด6มิ.ย. ไม่กลับหัว หมอนัดผ่า 1มิ.ย.

คุณหมอจะเป็นคนบอกตอนไปตรวจนะคะ ของเราคนแรกกลับตอน7เดือนค่ะ คนที่2กลับตอน6เดือนค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-148979)

บ้านนี้ซาวเมื่อวันเสาร์​ 25 สัปดาห์​กลับกัวเเล้วค่ะ รีบไปไหนน้อลูก

บ้านนี้กงับหัวตอน 6เดือนค่ะ ต่องซาวดูบางคนอาจจะยัง หรือบางคนกลับแล้ว

ขอบคุณค่ะ

เราซาวเมื่อ27วีคยังไม่กลับหัว เดี๋ยวรอซาวตอน30วีคอีกทีค่ะ😊