2102 ตอบกลับ

1 ปี 2 เดือนติดจ้าา ทีแรกก็คิดว่าทำไมน้าไม่มีซักที พอลองให้คุณพ่อหยุดแอลกอฮอล์ ประมาณ 1 เดือน ก็มาเลยค่ะ

หลังแต่งงานได้ 1 เดือนก็ปล่อยเลยค่ะ ไม่เคยกินยาคุมเลย ครั้งเดียวก็ได้น้องมาเลยค่ะ ตอนนี้ 5 เดือนแล้ว 😊

บ้านนี้ไม่ได้ตั้งใจเลยค่ะยาทะลุยาคุมฉุกเฉินมาเกิดแต่ก็ดีใจที่เค้ามาเกิดค่ะจะดูแลให้ดีที่สุดเลย 😊

1 วันค่ะ คุมมา 3 ปี ลองดูปฏิทินว่าไข่ตกวันไหน แล้วก็ปฏิบัติการก่อนไข่ตก 1 วัน ติดเลยค่ะ ตอนนี้ 20w แล้วค่ะ 😊

ประมาณ1ปีค่ะ กินยาทุกอย่างที่เขาว่าดี น้องก้อยังไม่มา พอไม่ได้กินยาอะไร อยู่น้องมาเลยค่ะ ดีใจมาก

บ้านนี้แท้งเมื่อ2ปีที่แล้ว พึ่งมาปล่อยเดือนสิงหาแค่2ครั้ง ก็มาเลยจ้า (อาจจะตรงกับวันตกไข้พอดี)😂

ประมาณ 1 เดือนค่ะ แต่มีหมอดูทักว่าเป็นคนมีลูกยากถ้าจะมีให้ลองปล่อยดู ตอนนี้ก็ท้อง 6เดือนแล้วค่ะ

4 ปี น้องมาปีที่เเล้ว เเต่เเท้งน้องตอนอายุครรณ์3เดือน ปล่อยมาอีก1ปี ตอนนี้ท้อง 4เดือน เเล้วค่าาาา

ลูกคนแรกปล่อย4เดือน ท้องปัจจุบันคนที่2ปล่อยเดือนเดียวน้องมาเลยค่ะตอนนี้ได้17สัปดาห์3วันแล้วจ้า

ไม่ได้ปล่อยเลยค่ะ แค่เปลี่ยนจากยาคุม30เม็ดมากิน28เม็ดเดือนแรกกินไม่ทันหมดแพงทะลุยาคุมมาเลยค่ะ