2102 ตอบกลับ

คนแรกแค่ 2เดือนมาเลยแต่คนที่ 2 ตั้งแต่แต่งงานไม่กินยาคุมเลยปล่อยตลอด จนได้ 2 ปีครึ่งจ้าถึงจะมาจ้าตอนนี้พึ่ง 21วีค

ปล่อยมา 11 ปีคร้า หมดหวังหละ ไปหาหมอ ปีกว่าๆ หยุดหาหมอ ปีกว่าๆ อยู่ๆๆน้องก็มาเอง โชคดีมากเลย แถมอายุก็มากด้วย

ไม่เคยป้องกันเลย5ปีมีแฟน3ปี1คน2ปี1คนไม่ท้องค่ะ พอเริ่มทานยาคุมคบพ่อของลูกได้ไม่ถึงปีมีอะไรกัน3ครั้งท้องเลย

กินยาคุม เว้นช่วงกินบ้าง พอปล่อยก็ติดเลยค่ะ ตอนแรกนึกว่าตัวเองมีลูกยากเพราะปล่อยนอกมาตั้งหลายหนไม่ท้อง😑

7ปีค่ะ ครบกันตอนแรกก็ไม่ได้ป้องกันเลย น้องพึ่งจะมาดีใจมาก ตอนนี้คุณแม่ก็33ปีแล้ว ของขวัญที่ดีที่สุดในชีวิต

ฝังเข็มยาคุมมา2เข็ม6ปี พอเอาเข็มออก22กันยา วันที่17ธันวาไปตรวจก็ได้7สัปดาห์กว่าๆแล้วค่ะ❤️ ดีใจมากเลยค่ะ

บ้านนี้ปล่อยครั้งแรกตอนปีใหม่ ครั้งเดียวติดเลยค่ะ ปกติให้หลั่งนอก หลั่งในครั้งเดียวรู้เรื่องเลยค่ะ❤️

4 ปี จนปลงแล้ว อนาคตอยู่กัน 2 คนผัวเมียแน่เรา แต่ก็มา ตกใจมากเพราะทำงานๆๆๆๆไม่ได้บำรุงเหมือนตอน2 ปีแรกเลย

จะเข้าปีที่5ค่ะ​ ไม่ได้คุม​เลยค่ะ ปล่อยข้างในตลอดค่ะ​ ตอนนี้6เดือนกว่าแล้ว มาเป็นคู่เลยค่ะ​ ลูก​แฝด​👶👶

มากกว่า 10 ปีค่า ปล่อยจนทำใจแล้วว่าจะอยู่สองคน จะขายสมบัติทั้งหมดตอนแก่ปรับโหมดใหม่ทั้งหมด แบบกะทันหัน