ใครเคยเป็นบ้างค่ะ

ความรู้สึกท้อ รู้หดหู่เกิดขึ้นทุกครั้งที่มีความรู้สึกน้อยใจ ไม่ได้ดั่งใจ รู้สึกแย่แบบบอกไม่ถูกเวลาไม่ได้ดั่งใจก้อน้อยใจ ยิ่งท้องแก่มากยิ่งคิดมากค่ะ เป็นคนทำงานค่ะหาเงินใช้เองมาตลอด พอคิดว่าต้องหยุดทำงานยุบ้านเลี้ยงลูกต้องขาดรายได้ยิ่งท้อใจ เพราะเรามีลูกคนโตอีกคนที่ต้องดูแลเเละเป็นลูกที่เกิดจากแฟนเก่า ทำให้ยิ่งคิดมากค่ะไม่รู้จะทำยังไง ยิ่งคิดยิ่งกังวล แบบนี้ต้องไปพบหมอไหมค่ะ ใครเป็นบางค่ะและควรแก้ยังไง

28 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สถานะการเดียวกันเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเรยค่ะแม่

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

เราก้อเป็นค่ะ

เป็นค่ะ

เป็นค่ะ