306 ตอบกลับ

VIP Member

ผมดกมากกกกค่ะ ว่าบ้านนี้ดกแล้วต้องยอมเลยค่ะ

น่าชังมากค่ะแม่ เป็นเด็กดีเลี้ยงง่ายโตไวๆนะค่ะ

ยินดีด้วยค่า คลอดเองหรือผ่าคะ น้องกี่โลคะเนี่ย

น่ารักมากแม่ บ้านนี้ก็ 42+1 ผมยาวดกดำเหมือนกันค่ะ

แม่บำรุงอะไรเป็นพิเศษไหมค่ะผมน้องดกและยาวมาก

มีแววเป็นดาราแต่เด็กเลยค่ะแม่อิจฉาเลยค่ะ😅😅😅

น่ารักน่าชังมากๆเลย ผมดกดำ หล่อแต่เด็กเลยจ้า

หล่อเชียว นี่ก็บ่นๆ 39w1d เป็นเจ็บเตือนบ่อยๆค่ะ

ผมยาวจังลูกผิวขาวด้วยยินดีด้วยค่ะคุณแม่

อย่างกับเด็ก2เดือนแน่ะ อิอิ ยินดีด้วยจ้า