63 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็กำหนดผ่า27ก.ค.ค่ะ แต่อยากคลอดแล้ว เจ็บกระปิ๊บจนเดินไม่ไหวแล้วค่ะ😭 ไปรพ.ก็กลัวหมอจะไล่กลับ

บ้านนี้เจ็บเตือนทุกวันเลยค่ะ 😭

VIP Member

เห็นแว็บแรกถึงขั้นอุทานเลยค่ะ , ไข่น้องใหญ่และชมพูว์มาก5555555555 เอ็นดู,แข็งแรงๆนะคะคุณแม่☺️

ตอนนี้ไข่ยุบแล้วคะ. แต่เป็นสีชมพู

VIP Member

ฝากพิเศษมั้ยคะ หรือ ผ่าคลอดธรรมดา พอดีจะคลอดระยองเหมือนกัน อยากรู้ว่าหมอดูแลดีมั้ยคะ?

กำหนดคลอด 27 ก.ค. เหมือนกัน แต่เลือกคลอดเอง ตอนนี้อยากจะแตกมากๆแล้ว

TapFluencer

ปลอดภัยแล้วนะคะ พรุ่งนี้กลับบ้านได้. ไม่มีอาการตัวเหลือง ต้องกลับไปเพิ่ม น้ำหนัก

TapFluencer

ตอนนี้ เด็กน้อยคลอดก่อนกำหนด โตเป็นหนุ่มอุ้มไท่ไหวแล้วคับ

คลอดแล้วเหมือนกันค่ะ 38w+1 13/7/63 คลอดธรรมชาติ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะที่คลอดแล้ว ขอให้แข็งแรง เลี้ยงง่ายๆ นะคะ

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ 🥰

ว่าจะไม่มองแล้วนะ ไข่ใหญ่จริงๆครับลูกเอ๋ย😊

😂😂😂