48 ตอบกลับ

เราก็ฝากช้าเหมือนกันท้องได้5เดือนถึงได้ไปฝาก

ฝาก ร.พ ไม่เสียตังจ้า หมอจะตรวจให้เราหมดฟรีจ้า

ฝากโรงพยาบาลรัฐไม่เสียเงินสักบาทค่ะฝากฟรีค่ะ...

ตรวจเลือดน่าจะเสียนะคะแต่ถ้าแม่มีสิท30บาทก็ไม่เสียค่ะถ้าไม่มีก็เสียค่ะไม่ถึง500

ไปฝากโรงพยาบาลรัฐค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่าย

ฝากร.พรัฐไม่เสียนะค้ะ ควรรีบไปฝาก

ตรวจเลือด2คู่สามีภรรยาเสียเงินไหมค่ะ

เราเพิ่งไปฝากมารพ.รัฐ 3875 บาทจ้า

ไปฝากเลยจ้าไม่เสียตังเลยสักบาท

อย่าแม้แต่คิดนะคะ่ อันตรายมากๆ

รพ.รัฐฝากฟรีลองไปฝากดูนะคะแม่

บ้านนี้ใช้สิทธิ30บาทค่ะฝากฟรี