เหนื่อยจังเลยค่ะแม่ๆ ?

ขอระบายนะคะ แท้ง2รอบติดเลยค่ะ เหนื่อยใจ เจ็บกาย ท้อจังเลยค่ะ อายุแค่27 แท้ง2 รอบแล้ว รอบแรก2เดือนขูดมดลูกไป สิงหา เว้น2เดือนมีใหม่ ตอนนี้5week แท้งธรรมชาติ 2รอบติดแล้วดีใจได้ไม่เท่าไหร่ น้ำตาก็ต้องร่วงทุกที ? พึ่งแต่งงานต้นปีหวังจะมีครอบครัวอบอุ่นลูกๆที่น่ารัก ไหงท้อง2รอบ ก็แท้ง2รอบ เศร้าใจค่ะ โฟลิกก็กิน ตั้งใจมีรู้ก่อนประจำเดือนหมดทุกรอบ ไม่เคยยกของหนักไม่ต้องทำงาน แต่ไหงเป็นแบบนี้ คิดว่าดูแลตัวเองดีสุดๆแล้วนะคะ ใครเคยผ่านความเจ็บปวดเสียใจแบบนี้บ้างคะ

46 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สู้ๆค่ะ

ฮึบๆนะคะ

สู้ๆค่ะ

สู้ๆค่ะ

สู้ๆค้า

สู้ๆคะ