78 ตอบกลับ

เวียนหัว หิวบ่อย อยากกินอะไรอุ่นๆตลอดเวลา

คัดหน้าอก ปวดท้องน้อยหน่วงๆ ง่วงตลอดเวลาคะ55

VIP Member

เบื่ออาหารง่วงนอน ฉี่บ่อย พะอืดพะอม จะอ้วก

หลักทานอาหารไม่ได้ พะอืดพะอมตลอด น้ำหนักลง

เวียนหัว หงุดหงิดง่าย กินไรไม่ค่อยบงค่ะ

ง่วง เพลีย เบื่อหน้าสามีค่ะ อยากเลิกตลอด5555

แพ้ท้องอย่างแรง 555 นอย ไม่อยากมองหน้าใครเลย

ง่วง เพลีย หงุดหงิด เหม็นสามีตัวเองค่ะ 555+

อาเจียนอยู่อาทิตเดียว เป็นลม 2-3 รอบได้คะ

VIP Member

เจ็บหน้าอก อ่อนเพลีย ง่วงนอนมากๆค่ะ