371 ตอบกลับ

VIP Member

สุขภาพแข็งแรงไวๆนะคะ เข้าใจหัวอกคนเป็นแม่เลย

ขอให้แข็งแรงๆหายเร็วๆไม่เจ็บไม่ป่วยมากนะค่ะ

VIP Member

แข็งแรงเร็วๆนะคะคนเก่ง เป็นกำลังใจให้ค่ะ 💞

สู้ ๆ นะตัวเล็ก ปลอดภัย แข็งแรงไว ๆ นะ✌🏻✌🏻✌🏻

สู้ๆค่ะ..เป็ยกำลังใจให้ทั้งคุณแม่คุณลูกจ้า

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ พระคุ้มครองนะคะคุณแม่

ขอพระคุ้มครองน้องให้แข็งแรงและปลอดภัยค่ะ

หายไวๆๆนะคนเก่งทุกๆๆคนเขารอดูหนูอยู่นะคะ

ขอให้น้องแข็งแรงแรงไวๆนะคะ สู้ๆค่ะคุณแม่

สุ้ๆนะคับขอให้สุขภาพแข็งแรงปลอดภัยนะค่ะ