กรกฎาคม

ขอดูแม่ๆกำหนดคลอดกรกฎาคมหน่อยค่ะ บ้านนี้กำหนด7ก.คได้ผู้ชายคับผม ดิ้นทีเจ็บมาก 33w+4d เเล้วจ้า

กรกฎาคม
32 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้16กรกฏาคม ผู้ชายเหมือนกันคัป

Post reply image

ทีมกรกฎาค่ะ32วีคกำหนดคลอด22กรกฎาค่ะ

กำหนด6กรกฎาคมจร้าผู้ชายเหมือนกัน

VIP Member

30 ก.ค. จ้าได้ผู้หญิงดิ้นเก่งมากคะ

31กค.ผญ.ค่ะ ดิ้นเบามาก แต่ดิ้นทุกวัน

4y ago

คงใช่ 5555 เเต่แม่ยังไม่ได้ตรวจอีกรอบเลย ว่าจะถามเหมือนกันว่าทำไมน้องดิ้นเบา ดิ้นน้อย กลัวสายสะดือหรือรกจะพันน้อง ระวังว่าที่ดิ้นเบาเพราะเรียบร้อยเหมือนกัน 55555

บ้านนี้16กรกฎาค่ะเจ็บท้องถี่ๆ

บ้านนี้7ก.คเหมือนกันคะ ผช.☺☺

32+6 กำหนด 13 กรกฎาคมคะ ดิ้นแรงมาก

4y ago

วันเดียวกันเลยค่ะ น้องนน.เท่ารัยเเล้วคะคุณแม่ 😊

VIP Member

บ้านนี้29ก.ค ได้ผู้ชายจ้าา

29กรกฎา ผู้ชายคับผม