81 ตอบกลับ

37+3 week อังคารหน้านัดผ่าจ้า กำหนดคลอด4มกราคม. จ้า

บ้านนี้กำหนดคลอด8ม.ค ก็ผ่าวันอังคารเหมือนกันค่ะ

9 มกราจ้า แม่มีอาการยังใงบ้างค่ะตอนนี้

กำหนดวันเดียวกันเลย บ้านนี้ผู้ชายค่ะ

ท้องใหญ่มากก เรา36w กำหนดมกราเหมือนกัน

กำหนดวันที่3/01/63 แต่มาก่อน คลอดวันที่16/12/62

คลอด37+4จ้า ปวดท้อง5นาทีปวดทีจ๊ะ ปวดเหมือนปวดประจำเดือนจ๊ะแม่ แม่บ้านนี้ปวดตั่งแต่ตี1 ไปโรงบาลตี5คลอด9:26จ๊ะ

น้องอยากออกมาแล้วแม่ รออีกนิดนะลูก

17มกรา จร้าอยากแตกแล้วเหมือนกัน

VIP Member

กำหนดคลอด 8 ม.ค. เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ 38 พอดีจ้ากำหนด 1 มกราคม

4มกราค่ะ อยากแตกมาก แต่เงียบกริบ

4มกราคม เหมือนกันค่ะ