32 ตอบกลับ

บ้านนี้2มกราค่ะเเม่กลัวจะไม่ถึงน่าจะธันวาเเน่เลย

บ้านนี้ 17 มค. แอบกลัวเหมือนกันค่ะ ซื้อของยังไม่ครบเลย

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ยังขาดอีกหลายอย่างเลยค่ะ ขนาดทยอยซื้อแล้วยังไม่ครบ สู้ไปด้วยกันค่า

บ้านนี้ 2 มกรา แอบลุ้นว่า หน้าจะเดือน ธค . แน่นอนคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ แข็งแรงทั้งคู่นะค่า

บ้านนี้กำหนดคลอด6มกรา67กลัวออกธันวาเหมือนกัน

ขอให้คลอดตามกำหนด แข็งแรงทั้งคู่นะค่า🤍

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะทางนี้ก็กลัวเหมือนกัน

จับมือสู้ไปด้วยกันค่า😂

บ้านนี้ นัด 5-1-67 แต่ก่อเตรียมของไว้แล้วค่ะ

แข็งแรงทั้งคํานะค่า🤍

17 มกราค่ะ แต่แม่จะเลือกผ่าคลอด15มกรา😂

2มกรากว่าจะไม่ถึงคงจะธันวานะคะเเม่ว่า

สู้ๆนะค่าแม่🤍

บ้านนี้25ค่ะ กลัวออกธันวาเหมือนกันค่ะ

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่ ฮึบไว้😂

ทางนี้กำหนด12มกราคม แอบกลัวอยู่ค่ะ

สู้ไปด้วยกันค่า กล่อมลูกไว้ว่าอย่าพึ่งออก🥹🤍