1044 ตอบกลับ

VIP Member

ชอบแตงโมง กล้วยหอม ค่ะ แตงโมงเนี่ยชอบสุดๆงับ

ชอบทานมะม่วงสุก เงาะ ส่วนผักชอบผักคะน้าค่ะ😊

ชอบทานผักบุ้งจร้า ส่วนตัวเล็กชอบทานกล้วย ☺️

VIP Member

น้องทอร์ชชอบทานแก้วมังกร และบล็อกโคลี่ครับ

ตอนนี้ท้อง8เดือน ชอบทานทุเรียน ส้ม แตงโมค่ะ

VIP Member

น้องกีตาร์​ชอบทาน แตงโม บล็อคโคลี่ แครอทคะ

แม่ชอบทานส้ม🍊ต้าวอ้วนชอบกล้วยน้ำว้าค่ะ🍌

ตอนนี้ตั้งครรภ์อยู่ค่ะ ชอบกินอาโวคาโดค่ะ

VIP Member

น้องเก้าชอบกินผักโขมแม่ชอบกินถั่วฝักยาว

ตอนท้องน้อง ผลไม้ที่แม่ชอบ คือทุเรียนค่ะ