1044 ตอบกลับ

ชอบกินสัปปะรด มะม่วง มะละกอ กล้วยค่ะกินวนๆกันไปค่ะ

ชอบกิน มะม่วง กับ สับปะรด ค่ะทั้งเเม่เเละลูกเลยจ่า

ฟักทอง อะโวคาโด้ มะละกอ กล้วย แครอท ผักขม ผักกาดขาว

ชอบทานส้มมะระกอสุกทุเรียนกล้วย ยังไม่คลอดเลยค่ะ

มะม่วง กล้วย แตงโม ผักชอบกินผักบุ้ง ถั่วงอก ผักกาด

ตอนท้องชอบทานส้มมากค่ะ ตอนนี้น้อง2เดือน16วันแล้ว

แม่กับลูกชอบกิน ทุเรียน ส้ม เงาะ ลองกอง แคลตาลูป

ชอบกินผลไม้มากค่ะ แทบทุกชนิด น้อยหน่า ทุเรียน

น้องดาด้าชอบทานผลไม้ทุกชนิด ผักแครอท ผักบุ้ง

ชอบผักบุ้ง ส้มแมนดารินและกล้วยน้ำว้ามากๆค่ะ