112 ตอบกลับ

TapFluencer

ให้กำลังใจนะคะ จากใจ single mom เหมือนกัน ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ น้องต้องการแม่น้าา🥰🥰

อย่างน้อยเราก็ยังมีกำลังใจน้อยๆอยู่ในท้องนะคะ กอดๆน้า💝

ขอบคุณมากๆนะคะ😊

เป็นกำลังใจให้นะคะ คุณแม่เก่งมากกกก ขอให้น้องในครรภ์มีสุขภาพที่แข็งแรงนะคะ 😊😊

ขอบคุณมากๆนะคะแม่ น้องแข็งแรงมากเลยค่ะ ไตรมาสที่3แล้วค่ะ รอคลอดอย่างเดียว โฟกัสที่ลูกก็มีความสุขมากๆแล้วค่ะแม่😊

สู้ๆนะคะ แม่เก่งมากๆๆ เป็นกำลังใจให้นะคะ ลูกคือทุกอย่างในชีวิตนี้✌️✌️❤️❤️

ขอบคุณนะคะแม่ โฟกัสที่ลูกก็พอค่ะ✌🏻

เหมือนกันเลยค่ะ เขาทิ้งไปตอนรู้ว่ามีเหมือนกัน กลับไปหาเมียเก่าเขา เห้อ

สู้ๆค่ะแม่ เหมือนกันเลยเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยว ท้อง 2 เหมือนกันแถมแฝดด้วย

สู้ๆไปด้วยกันนะคะแม่ ✌🏻💗

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ สู้ๆค่ะ คุณแม่เลี้ยงเดี่ยวสตรองอยู่แล้วค่ะ 💖

ขอบคุณมากๆนะคะแม่ โฟกัสที่ลูกก็พอค่ะ😊✌🏻

สู้ๆคะคุณ​แม่เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้คุณ​แม่และน้องแข็งแรง​นะคะ​

สู้ๆๆน่ะค่ะถึงจะไม่มีพ่แต่เราสามารถเป็นแม่ที่ดีให้กะลูกได้ค่ะ

สู้ๆค่ะ เราก้โดนแฟนทิ้งไปตั้งแต่รู้ว่าท้อง เป้นกำลังใจให้นะค่ะ