256 ตอบกลับ

เหม็นหมูย่างเกือบอ้วก​ ปกติกินได้​ แอบดีใจที่มีอาการแปลกๆเพราะตั้งใจท้องมากคะ​ รู้เลยว่าท้องชัวร์คะ

กินกระจายเลยจ้าาา ร้อนๆหนาวๆ ไม่คนไม่สบาย คั่นเนื้อคั่นตัวไปหมด ประจำเดือนขาดไป10 วันตรวจเจอเลยจ้า

ประจำเดือนขาดปวดหัวเวียนหัวยุ1-2วันเจ็บหน่วงๆที่ท้อง คัดตึงเต้านม โชคดีที่บ้านนี้ไม่เเพ้ท้องค่ะ

ง่วงนอนบ่อยคะ​ อาการชัดๆเลยคือปวดประจำเดือนมากแต่ไม่มีประจำเดือนคะ​ เลยไปตรวจผลคือตั้งครรภ์คะ

1เดือนพอดีคะไปตรวจ

ปวดท้องแบบปวด ปจด หลายวัน คัดนม กินเยอะขึ้นหิวมากขึ้นเห็นอะไรก็อยากกิน นอนเยอะ เพลีย ท้องผูก ค่ะ

บ้านนี้ อาเจียน เวียนหัว อ้วก อยากกินของเปรี้ยว เหนื่อยแล้วก็เพลีย ง่วงนอน อยากนอนอย่างเดียว

หน้ามืดวูบเวลาลุกคะ แต่ไม่คิดว่ามีเพราะประจำเดือนมาไม่ตรงอยู่แล้ว เลยลองตรวจเจอสองขับจ้า

บ้านนี้เวียนหัวหน้ามืดจ้า แล้วก็นมคัดนานกว่าปกติ แต่ปจด.ก็ไม่มา พอตรวจก็เจอ2ขีด ชัดเลยจ้า

เมื่อยเนื้อเมื่อยตัว อยากนอนอย่างเดียว เจ็บคัดหน้าอก งอแงแบบไม่มีเหตุผลกับสามีด้วยค่ะ555

บ้านนี้มึนหัวค่ะทำงานไม่ใด้ขี้หงุดหงิดวีนใส่แฟนทุกวันกว่าจะรุก้อ2เดือนเกือบ3เดือนค่ะ