70 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ น้องเป็นผู้หญิงดิ้นเก่งมากเหมือนจะไม่นอนทั้งวันทั้งคืนเลยอิแม่ล่ะเพลีย😂 แต่อยากเจอหน้าลูกแล้ว 🥰

พลิกตัวแต่ล่ะทีลำบากมากเลยค่ะ 😅

34+1วีค ค่ะ กำหนดคลอด 13 พ.ค. ท้องเล็กอยู่เลย ยังไม่รู้เพศเลยค้าบ🥺

กำหนดจริง24 พ.ค หมอให้ผ่า 11 พ.ค เพราะน้องตัวโตกว่าเกณฑ์2สัปดาห์ค่ะ

ขนาดท้องยังเป๊ะมากแม่💕

VIP Member

33+2w​ เพศหญิง​ค่ะดิ้นเก่งจนเจ็บหมดเเล้วค่ะ กำหนดคลอด19​ พ.คค่ะ

เราก็ลุ้นเจอหน้าลูกอยู่เหมือนกันแม่ๆเดือนหน้าแล้ว💗💗🤗

32+3w เท่ากันเลยค่ะ น้องดิ้นเก่งที่สุด กำหนดคลอด 25พ.ค.ค่ะ👶💕

บ้านนี้ 31+6week จ้า กำหนดคลอด27 พ.ค. จ้า ดิ้นเก่งเหมือนกันเลยย

VIP Member

23w+3 เหมือนกันต้ากำหนดคลอด23พค ท้องเล็กมากค่ะ ดิ้นไม่เก่ง

ขอบคุณค่ะ

31+3 จ้าา กำหนด 30 พฤษภาคม ดิ้นเก่งจ้า ดิ้นทั้งวันเรยย

ค๊าาาา🥰

บ้านนี้ก็ได้31+3Wแล้วค่ะ ทั้งดิ้นทั้งดันเลยค่ะแม่