54 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมของใส่ตระกร้าพร้อมไปโรงบาลแล้วค่ะ กำหนด 22 มิถุนา😂

ซื้อได้แล้วค่ะแม่ยิ่งท้องแก่ยิ่งเดินลำบากนะเดี๋ยวซื้อไม่ทันค่ะ

อยากซื้อจะแย่ค่ะ แต่พ่อบ้านบอกเดือนพฤษภาค่อยซื้อ. เดี๋ยวจะอ่านคอมเมนท์ให้พ่อบ้านฟัง ขอบคุณนะค่ะ

ซื้อครบหมดแล้วค่ะเพราะเดินไม่ไหวแล้วทำงานบ้านไม่ไหวแล้ว

27 มิถุนายน เตรียมครบแล้วจ้า รอหิ้วอย่างเดียวเลยจร้า

33+6จ้า แล้วคุญแม่ล่ะค่ะ

เตรียมไว้ครบหมดแล้วจ้ะ รอปวดท้องคลอดอย่างเดียวค่ะ

ปลายมิถุนายน เตรียมเกือบครบแล้ว เหลือซักอีกรอบคาะ 😊😊

เตรียมบางส่วนแล้วค่ะ พ่อบ้านนี้บอกเราว่า เรารีบค่ะ5555

มิถุนาเหมือนกันจ้าซื้อเตรียมไว้เกือบครบแล้วจ้า

ทยอยซื้อเตรียมไว้แล้วค่ะ ถ้าท้องแก่แล้วจะลำบาก

ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ มิถุนายนเหมือนกัน