84 ตอบกลับ

เราก็กำหนดคลอดเดือนมีนา แต่ดูทรงไม่น่าจะถึงค่ะ

กำหนดคลอด16มีนา ยังไม่ทราบเพศ รอลุ้นตอนคลอดจ้า

กำหนดเดียวกันเลยคะ 9 มีนาคมเพศชายคะ 🙂

กำหนดคลอด22มีนาคม ได้ลูกสาวเหมือนกันจ้า👶🎉💞

บ้านนี้กำหนดคลอด11มีนา ทีมลูกสาวสมใจแม่ค่ะ

ลูกสาวจ้า 1มีนา ไม่แน่ใจว่าโดนย้ายทีมรึป่าว😅

บ้านนี้คิดว่าหน้าจะได้ย้ายทีมต้องแต่ก่อนแนๆ😁

ทีมมีนาค่า บ้านนี้ได้ลูกสาว กำหนด23มีนาจ้า

TapFluencer

9 มีนาเหมือนกันเลยค่า บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด12มีนาค่ะ ทีมลูกชายค๊า🩵

กำหนดคลอด 22มีนาคม ได้ลูกสาวเหมือนกันจ้า