60 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ เงียบมากบ้านนี้อยากแตกจะแย่อยู่แล้วค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ยังเงียบสนิท แม่ยังไปทำงานปกติเลยค่ะ

บ้านนี้ 26 ก.ค จ้า มีแต่เจ็บเตือน แล้วก้อหายเป็นมาอาทิตกว่าแล้ว

วันเดียวกันเลยค่ะมีแต่เตือนยังไม่แต่สักที🥰

บ้านนี้26ก.ค เจ็บเตือนทุกวันค่ะ แต่ไม่มีเลือดไม่มีมูกขาวๆๆ

VIP Member

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ไม่มีอาการเลยเหมือนกันค่ะ✌🏻

39+2 กำหนด21 ก.ค เงียบมาก ขนาดกระตุ้นแล้วก็ไม่มีอาการอะไรเลย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ เงียบไม่มีอาการไรเรยค่ะ

27​ก.ค​ ก็เอาแต่ปวดเตือนคะ​ อยากแตกแล้วเดินไม่ไหวแล้ว😙

บ้านนี้กำหนด26ยังเงียบอยุ่เลยจ้า อยากอุ้มอยากหอมแล้ว

บ้านนี้มานอนรอคลอด2วันแล้วยังไม่ออกมาเลยค่ะนานจัง