46 ตอบกลับ

เครื่องปั้มนมกี่บาทคะกับที่นึ่ง ที่นึ่งสามารถทำไรได่บ้างคะ

อ้อ มีเว้บมั้ยคะ

25 กันยา ยังเตรียมไม่ครบเลยค่ะแต่เดินเลือกของจะไม่ไหวแล้ว 😁

นั้นนะสิเราเลยไปเลือกซื้อไว้ก่อนไปไหวอยุ่กลัวไปไม่ไหว

19 ก.ย คะ เตรียมไว้ครบหมดแล้วเหมือนกันคะ ตื่นเต้นลูกคนแรก😍

ตื่นเต้นเหมือนกันจ้า ท้องใหญ่มากเลยคะ

คุณแม่ซื้อเครื่องปั้มนมกับที่นึงขวดนมเท่าไรค่ะ

ผ่าคลอดกันยาค่ะ เตรียมแล้วแต่ยังไม่ครบเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คลอดกันยายังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ

VIP Member

คุณแม่ซื้อเป็นเซตหรือเลือกซื้อทีละอย่างค่ะ

เลือกที่ละอย่างคะ จดๆไว้☺️

12 กันยาจ้า ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยสักอย่าง

ยังมีเวลาอีกเยอะคะ ของเราท้องใหญ่แล้วเลยเตรียมไว้กลัวไปเลือกเองไม่ได้จ้า

30 กันยาจ้า ยังไม่ได้เตรียมอ้ะไรเร้ยจ้า

เราคลอด พ.ย.ก็เริ่มเยอะแล้วค่ะ เห่อมาก