34 ตอบกลับ

บ้านนี้น้ำหนักขึ้น 13 โล ตอนนี้ 38 วีค1day น้ำหนักน้อง 2650 กรัมค่า

น้ำหนักกำลังดีเลยคะ มาโตเอาข้างนอกดีกว่า😍

ถ้าเทียบกับบ้านนี้ก้ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้คลอดสิ้นเดือน

บ้านนี้กำหนดคลอด 9 ก.ค เดือนน่าจ้าา

ไม่เล็กแล้วค่ะ​ ตอนเราท้องแรกเล็กกว่านี้อีกค่ะ

ไม่เล็กค่ะ ถ้าหมอบอกตามเกณฑ์ก็ไม่ต้องกังวลค่ะ

น้ำหนักกำลังสวยเลยนะค่ะ ลงลูกเกือบหมดเลยนะค่ะ

คือจะกังวลทำไม หมอบอกปกติก็คือปกติค่ะ

ไม่มีสิทธิ์กังวลอะไรหราคะ คนเปนแม่ เปนห่วงลูก!

บ้านนี้ขึ้น 13โล น้อง นน.2600 ตอนนี้ 36 วีคค่ะ

กำลังดีคะ😍

ไม่นะคะ กำลังพอดี เลย

ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะ 37 w

VIP Member

กำลังพอดีสมตัวค่ะ