78 ตอบกลับ

ถ้ากลัวหมอด่าก็ไม่ต้องไปค่ะ ส่วนลูกเกิดมาผิดปกติหรือป่าวเอาไว้ลุ้นกันเนาะ

รีบไปดีกว่าคะแม่ จะได้ยาบำรุงมากิน เขาอาจจะบ่นนิดหน่อย แต่ลูกเราปลอดภัยคะ

หมอที่เราไปฝากไม่ด่านะคะเราไปฝากตอน 6 เดือนแล้วหมอแค่ถามทำไม่มาฝากช้า😂

ไม่ต้องกลัวหมอด่าค่ะ เพื่อลูกเพื่อตัวเรานะคะ ถึงด่าก็ด่าครั้งเดียว

รีบไปเลยค่ะไม่ต้องกลัวหมอด่าเป็นห่วงความปลอดภัยของลูกเราดีกว่า

บ้านนี้ก้กว่าจะรุ้ รุ้อีกที5เดือรค่ะ คุนหมอไม่ว่า รีบไปฝากนะคะ

ไม่ด่าหรอกค่ะ ให้รีบไปฝากน่ะค่ะ น้องจะได้รับโฟเลตน้อยถ้าช้า

หมอเขาบ่นบ้างแต่รีบไปฝากจะดีกว่าค่ะ เพราะจะได้ยาบำรุงมากิน

VIP Member

ไม่ด่าค่ะ ถ้าฝากคลีนิคนะค่ะก็แค่ถามว่าทำไม่ถึงมาช้า

VIP Member

ไม่ด่าหรอกจ้า ไปฝากเลย อาจจะแค่ถามๆแหละว่าทำไมเพิ่งมาฝาก