113 Các câu trả lời

Mom ăn ngày 2 trứng hột vịt lộn và uống sữa tươi k đường nhiều vào bé sẽ phát triển cân nặng lắm nha

Mẹ uống dc sữa bầu thì nên uống sữa của nhật morinaga nha.sữa này chỉ vào con mà k vào mẹ đâu.

Mom oi mom tham khảo ngũ cốc min min nhé uong vào con nhiu lm mom qt kb zalo nay tham khảo nha 0-9-0-1-8-4-0-8-9-7

TapFluencer

❤ con tham gia cuôc thi ảnh. m ủng hộ con ạ https://community.theasianparent.com/booth/1080732?d=android&ct=b&share=true

VIP Member

mỗi tuần bé tăng 200 đến 300gr, nên nếu mà m thấy k tăg đc z thì mình uống sữa tươi k đường nhièu vào á

Mình thì uống ngũ cốc an thai trộm vía 24w3day r mà lên có 2kg. Vào em bé đã 700 mấy gam r 🙂

24w như v là to rồi mom ơi, tầm này ko quan trọng cân đâu mom ăn uống bt thôi. bs mình dặn v đó

VIP Member

sữa tươi không đường, trứng vịt lộn, khoai lang..... m có thể lên gg tham khảo thêm nha

Mom ăn mía,sữa tươi k đường,trứng lộn,uống sữa bầu đều là ok.Ăn mía vào con nhanh lắm

ban uong nuoc mia be kung len can do.tai luc minh mang bau be be len can qua bac si bao hsn che uong nuoc mia,

Câu hỏi liên quan