Preloved Maternity Dresses Giveaway

While waiting for the ongoing giveaway to finish, I'm thinking of giving away my maternity dresses too for the most active follower ulit. Who want??? Comment kayo. Pag marami ipush natin πŸ’–

83 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply
VIP Member

Ayun pala. Maraming mamsh ang may gusto. TAP exclusive ulit or sa FB/IG na lang??? san kayo mas madalas magonline. Lemme know. Will try to post it tonight after I announce the GA winner for the baby clothes. πŸ’– Sorry kinda busy lang dahil may bago akong 10hr sideline. Sayang din ang kita. Will announce tonight mga mamshies πŸ’–

Magbasa pa
4y ago

sa fb po,Rona Yhan Ching Cabugao po name ko sa fb 😊

Sana Po mapili ako low budget Po Kasi dahil sa 3months na Po ako bed rest Kaya di maka pag work Wala pambili pati nga Po gamit ni baby Wala pa Kasi kulang sinasahod ni hubby Sana Po mapili ako β€οΈπŸ™god blessed you Po πŸ₯°πŸ₯°

me po!! sobrang liliit po nung mga damit ko since mapayat ako bago mag buntis and wla akong budget pambili ng materynity dresses dahil nagtitipid.

me po πŸ™πŸ™πŸ™ twins po baby ko hirap magsuot ng damit lalo pag di compatible.. God bless poπŸ˜‡πŸ˜‡πŸ˜‡

Me need it po lumalaki na tiyn ki and di na aksya yung dress koπŸ˜”. 23weeks pregnant po

VIP Member

pwde po ba makapili? salamat po God bless.. πŸ₯°πŸ˜πŸ™πŸΌπŸ™πŸΌπŸ™πŸΌ

hoping to have one of your giveaways po... ❀️❀️❀️ Godbless

Awww.. πŸ˜πŸ™‹β€β™€πŸ™‹β€β™€πŸ™‹β€β™€

Sana Po mapili ako πŸ₯°πŸ™πŸ˜‡God blessed Po πŸ˜‡

ako po sana.. 1stime mom po.. 10weeks po.πŸ˜ŠπŸ™