24 Các câu trả lời

Nếu viêm thường xuyên, uống thuốc hết rồi tái lại, mom nên cho con đi đo chức năng hô hấp. Mom ở sài gòn thì mình chỉ cho chổ khám. Bé nhà mình cũng vậy viêm đi viêm lại miết, nhờ bác sĩ ở phòng khám tư quen chỉ cho mình chổ đo nên mới biết con bị thế nào để cho thuốc đúng bệnh thì sẽ khoẻ thôi. Chứ mấy cái kiểu viêm đi bv hay phòng khám tư toàn uống kháng sinh k thôi tôi con lắm

Mom tìm mua cho bé dùng loại này xem. Tăng đề kháng thích hợp với các bé hay có vấn đề về hô hấp hoặc mắc các bệnh do virus gây ra đó. Cái nè là bé nhà mình đc bsi ở bv nhi tw kê nè

vâg ạ. cảm ơn m

Ăn sữa chua, các loại đậu, cá giàu omega 3. Mom chế nước lá diep ca cho bé uống ( lá diếp cá là chất khang sinh tự nhiên). Mom lên gg tra cứu thêm về lá này nha

Cứ đi bệnh viện thì sẽ bị phán như vậy. Bé thường ốm thì mẹ cho e tắm nước ấm. Xoa dầu tràm và hay mang tất chân. Ra đường tránh gió 1 chút.

Giữ ấm cơ thể bé: tối ngủ xoá dầu tràm bụng và chân cho bé, massge chân. Tắm bằng nước ấm, tắm nhanh cho bé.

Thương bé quá vậy. :((( . Bạn hỏi bsi xem có thuốc nào thảo dược không chứ uống kháng sinh mệt lắm

VIP Member

Mom thử lên fb tìm bác sĩ Tô Quang Huy nói rõ tình trạng của bé, đơn thuốc bé đang uống cho bác xem mom

Mom ơi, e đang tham gia thi ảnh trên app này. Nếu không phiền mom vào link dưới cho e 1 like + 1 comment với ạ. E cảm ơn mom!! https://community.beyeu.com/booth/1835578?d=ios&ct=b&share=true

TapFluencer

con mình cũng vậy, cứ ho sổ mũi, rồi thuốc này thuốc kia, lần bị cả tháng hoặc hơn 😥

sót ruột nhỉ m. minh lại ko ở cùng mí chán nữa. phải nhờ ôb nội. mình đag bên ngoại trông đứa bé hơn

tắm xong cho bé hàng ngày là m nên xoa vào lòng bàn chân và cổ ngực cho bé

VIP Member

mình thì hay cho bé uống tăng đề kháng của Nga có con chim cánh cụt í m

cảm ơn m ạ

Câu hỏi liên quan