1035 Các câu trả lời

TapFluencer

m chơi game hoặc hàng ngày vào tương tác để tích lũy điểm hàng tháng ad có 1 lần đổi quà m vào khung phần thưởng ad sẽ đăng quà m sẽ đổi món nào đủ điểm hoặc ít hơn điểm m đang có sẽ nhận đc nhé m nhớ là hàng tháng chỉ đổi 1 lần thôi nhé

thấy hiện lên đó 🤣

quà tháng trc của ad đã nhận được. mình đổi quả bóng cho bé tuy nhiên lại nhận được quả bóng bị thủng. mình phải bơm thật căng rồi tìm chỗ thủng dán băng dính vào. lần đầu đổi quà thành công mà xui ghê. hic hic

may là có bơm ma bơm đấy. ck mjnh nó thổi phù mỏ mới lên 🤣🤣🤣

TapFluencer

ko liên quan nhưng muốn dành lời khen với team design của TAP. Các ảnh des rất có tâm và có tầm. Bắt mắt nhưng ko rườm rà, phối màu cũng rất đẹp, xinh, xịn, mịn. 100/100 điểm 👍

👍🤗

TapFluencer

trong khi chờ 300 like trong mỏi mòn, tớ đã đi dạo hết 1 vòng #tapsamtet. các mẹ thả tim ảnh của tớ hoặc không thả cũng đc tùy ý. chủ yếu là tớ đang tận hưởng niềm vui khoe ảnh con khi còn có thể... 🤪🤪

cho bà 1 ❤

TapFluencer

không biết tháng này có quà gì đây, ad mới - trưng cầu ý dân - hôm qua, hôm nay có quà, hi vọng đc 200đ của ad để đổi quà, chứ dạo này nghèo điểm quá ad ơi 😅

có thi mà sao hong thấy trong đó nữa, để T xem lại nó ở đâu rồi 😄

TapFluencer

sẵn tiện các mom qua chỗ thi ảnh #TAPSamtet chéo qua chéo lại cho vui nhà vui cửa đê nè 🤗🎊🎉 ai cần chéo thì hú tui 1 phát 1 nha 👍😁😁😁

xong òi nha 👍

VIP Member

nhá quà cho các m nghía đi ad ơi.trong lúc chờ đợi đủ 300 like. để coi mom nào cần món nào canh món đó đổi vừa ý kg lại bị hụt tiếc ad ak

TapFluencer

ngủ 1 giấc dậy mà thêm lẹt đẹt vầy. bà ryna với mỹ linh không gọi bạn vô cái đi cho nhanh. cổ ai cũng dài theo kim đồng hồ ồi mà chưa đủ 300 nữa

giờ này tui mới dc đi ngủ. Tui ngủ đã, đúi quá dồi 🥲

VIP Member

Các mom lưu ý là mỗi tài khoản chỉ đổi 01 món. Đổi trên 01 món sẽ không hoàn điểm. Điền đầy đủ địa chỉ, sdt trước khi đổi quà.

ad ơi, sao quả bóng TAP í, trong ảnh ghi 1900đ mà bên ngoài để 2500đ vậy ad?🤔

TapFluencer

các mom các dad đi qua đi lại thì vào tym cho bé đang thi ảnh Sắm Tết với nhé 🥰❤ cả nhà tham gia rồi tym chéo cho vui nèooooooo🤩😆😍

em đi xin like những ai khá thân thui, mà toàn tụi chẻ chẻ nên ko đến nỗi ác mồm ác miệng nói này kia. Còn đồng nghiệp cũ và họ hàng thì never ever 🤣

Câu hỏi liên quan