Thích khăn này lắm cả nhà ơi

Lần trước thấy nhiều mẹ rất quan tâm đến khăn L’Ange và khen rất nhiều nên mình cũng quyết định mua thử một khăn dùng cho bé. Sau đó thì mình ‘’phải lòng’’ chiếc khăn bông này luôn thế là quyết định mua thêm cả khăn loại 9 lớp về dùng cho cả nhà. Khăn này đầu tiên phải kể đến là siêu thấm hút luôn nha. Mình dùng khăn này lau tóc mà 5ph sau đã ráo hẳn,dùng tắm bé thì quấn một vòng là người bé đã khô nước rồi. Một điểm nữa mà mình được các mẹ chia sẻ rất nhiều đó là khăn sẽ mềm mại hơn sau mỗi lần giặt chứ không hề bị tình trạng khô cứng lại như các loại khăn khác thì đúng thiết nha các mẹ ơi. Khăn này khi giặt và phơi vẫn giữ đc độ mềm mềm êm êm chứ không hề bị đơ cứng hay có bụi bông rơi nhiều như khi dùng các loại khăn lông. Khăn còn sử dụng bao bì kháng khuẩn và sử dụng đc ngay lần đầu tiên mà không cần giặt trước nên siêu tiện luôn các mẹ ơi. Một điểm cộng siêu to là khăn lên hình rất đẹp nên có thể làm background chụp ảnh cho bé siêu xinh nha. Mẹ truy cập ngay : https://bit.ly/3KaG87K

Thích khăn này lắm cả nhà ơi
15 Các câu trả lời
VIP Member

nghe thích quá m