Meet my LO❤

JAMES LOKI my baby boy Due date ko sa March 12,2021 pa di ko inexpect na maaga sya lumabas nung Feb. 28, 2021 thanks god were safe at nakaraos na din ❤❤❤

Meet my LO❤
48 Replies
Write a reply

gusto kana nya daw makita kaya maaga daw sya lumabas 😊😊😊 ang cute cute ng baby mo congrata

congrats po mommy cutie ni baby mo sana all march 12 din po EDD ko sana lumabas na si baby ko

Congrats po mommy, Sana manganak na rin ako next week @38weeks 😁 ng makaraos na rin

were same date of birthday....😊 congrats....coming to be a first time mom here.🥰

sana all nakaraos na...congratz po ☺ im 36 weeks and 3 days na

ilang weeks po bali ung baby nyo nung nanganak ka? congratz

1mo ago

congrats mommy ☺️

congrats ☺. same tau ng due ,sana all nlng muna ako😀

VIP Member

hehe congrats sis. sa wattpad moba na kuha yong loki? hehe

ang cute ng baby mo po. congratulations 👏👏

Congrats Mamsh!! cute ni baby 😍 normal delivery?