Em chào mọi người ạ. Em xin phép dùng giấu tên để chia sẻ.

Em đang cảm thấy rất đau đớn. Vì phát hiện ra 1 bí mật động trời của mẹ sau 14 năm. Do có vấn đề nên em đã đem mẫu đi xét nghiệm ADN của bố và em trai. Và kết quả khiến em muốn tự tử. ÂM TÍNH các chị ạ. Em đau khổ thật sự là không muốn sống nữa. Đêm nào cũng khóc và cảm thấy bản thân lúc nào cũng rã rời không muốn làm gì. Nhớ lại 14 năm trước, dạo đó bố em 1 mình đi làm xa. Bố thật sự là 1 người yêu thương vợ con, rất lam lũ vất vả. Ngày đó gia đình em có 3 người con. Và lại còn ở chung nhà với 1 người chú khác. Chuyện gì đến cũng đến. Mẹ và người đàn ông kia đã làm chuyện bẩn thỉu trong chính căn phòng và trên chính chiếc giường của bố mẹ. Mẹ và thằng đó đuổi rồi còn mắng chúng em là đi lên trên trần chơi vs nhau. Cấm nhòm gì xuống đấy. Nhưng vì tụi em là con nít lên có tính tò mò và đã ngồi dưới bậc cầu thang xem. Và đã chứng kiến mọi chuyện. Nhưng chắc mẹ nghĩ tụi em còn nhỏ nên tụi em không biết gì. Nên cứ thản nhiên quan hệ bất chính vs thằng kia. Em gái em bảo buồn đi tiểu 2 3 lần gì đó rồi mẹ em đưa em gái em đi tiểu xong còn mắng là: "tí lại đi đái tí lại đi đái. Đi lên trên trần đi." Rồi mẹ lại tiếp tục vào phòng làm chuyện đó vs thằng kia. Rất lâu rất lâu rồi thằng kia cũng rời khỏi nhà. Còn tụi em thì xuống khóc nóc và nói về chuyện mẹ đã ăn vụng với người kia. Nhưng mẹ chối nây nẩy. Bố em k biết gì. Mẹ thuyết phục tụi em tin là mẹ k có làm gì sai. Chị gái và em gái thì chắc là tin. Nhưng em thì không. sau đó không lâu thì mẹ cũng mang bầu em trai em bây giờ. Em cũng đã quên đi chuyện đó nhanh chóng sau đó. Vì còn trẻ con nên ngây thơ vui vẻ k để bụng gì. Nhưng dạo gần đây có vấn đề nên em đã đi xét nghiệm ADN. kết quả khiến em suy sụp. Em trai k phải con của bố. Em k dám nói vs ai. Chỉ mình em biết thôi. Em phải làm sao để sống tiếp và đối diện vs mẹ đây. Giơ bố và mẹ đều cùng làm việc vất vả. Nói ra thì có lỗi vs mẹ. Mà giấu mãi thì có lỗi vs bố. Em muốn chết để quên đi chuyện đó. Đem theo nó xuống lòng đất và k ai biết. Giơ em nên sống ntn đây.

15 Các câu trả lời
VIP Member

Cố lên m mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn thôi