14 Các câu trả lời

Vậy thì phải mạnh mẽ lên mom . làm đc mình chịu đc chứ .ko chịu cưới thì về chắc gì đã sống đc mom ơi thằng đàn ông Bản lĩnh và cương quyết thì đã ko để mẹ con mom phải khổ phải thiệt thòi.cố lên cố lên .khi Sinh con lấy họ mẹ lúc đó có tới quỳ lạy nhận cháu nhận con cũng đừng có mủi lòng

Dạ em cảm ơn nhiều nè ❤

Mạnh mẽ lên mom ơi cố gắng lo tốt cho con được rồi đàn ông mà, không có người này nhưng ngoài kia vẫn còn nhiều người cần mom mà. Chúc 2 mẹ con khỏe mạnh đến ngày sinh nở mẹ tròn con vuông nha

Cố gắng lên m. K sao. K ck thì có sao một mình nuôi con Cũng tốt mà. Đợi con cứng cáp m gửi nhà trẻ hay ngoại rồi đi làm kiếm tiền... Đừng quá phụ thuộc vào đàn ông

Cố lên

Cố lên mom ơi. Mình cũng giống mom nè bame ck kh chịu nhưng bù lại ck mình iu thương mình hết mực hk quan tâm tới bame chịu hay hk. Miễn sao gia đình mình h.p là đc r.

Ck không đủ thương bạn để vượt qua đây. Ck mình cả dòng họ từ vẫn quyết lấy mình. Tới ngày cưới mua vé mb cho ông bà vào, không vào thì thôi cũng cưới

Con ng vô tâm H có bầu k chịu cưới nhưng đến luk mình nuôi con lớn nó bảo con nó ấy mà. Đời khốn nạn lắm nên chị cố gắng nha

Mk đây cũng zay những ma đc cái là có mk cứ bảo cuoi dự cho thế nào anh cũng cười mk

Làm mẹ đơn thân cũng hạnh phúc lắm mom.cố gắng lên nhé

Ba mẹ anh ấy không chịu nên anh ấy chán nản rồi bọn em chia tay

Quan trọng ck có thuong mình ko ay chuk..quan trong gì bame ck..

đàn ông là thế đó chị tkoi chị cố lên vì con của mình

Câu hỏi liên quan